Thụy Điển Slovenia
Bồ Đào Nha Tây Ban Nha
Thụy Sĩ Czech
Kosovo Cyprus
Hy Lạp Bắc Ireland
Ukraine Scotland
Ireland Armenia
Na Uy Serbia
Albania Iceland
09:00
Seattle Sounders FC Cincinnati
Saudi Arabia Mỹ
Cote D Ivoire Guinea
Nicaragua Ghana
Ai Cập Liberia
Brazil Tunisia
U21 Anh U21 Đức
Algeria Nigeria
Burkina Faso Comoros
Malta Israel
Paraguay Morocco
06:00
Mexico U20 Peru U20
07:00
Argentina Jamaica
09:00
Mexico Colombia
16:30
Công An Nhân Dân
Phù Đổng
17:00
Bình Phước Đắk Lắk
18:00
Cần Thơ Phố Hiến
22:59
Naestved Silkeborg
07:00
Santos Atletico Paranaense
05:00
Coritiba PR Ceara
05:00
Fortaleza Flamengo
05:00
Fluminense RJ Juventude
05:00
Corinthians Paulista (SP) Atletico Clube Goianiense
07:00
Cuiaba America MG
07:45
Internacional RS Bragantino
07:45
Goias Botafogo RJ
07:45
Atletico Mineiro Palmeiras
Grimsby Town Carlisle United
05:05
Monterrey B
Mineros de Zacatecas
07:05
Tlaxcala FC Pumas Tabasco
09:05
Cimarrones de Sonora Correcaminos UAT
05:00
Celaya FC CF Atlante
07:05
Cancun FC CD Alacranes de Durango
09:05
CSyD Dorados de Sinaloa Leones Negros
20:00
IMT Novi Beograd
FK Loznica
20:00
Proleter Metalac Gornji Milanovac
20:00
FK Rad Beograd FK Vrsac
20:00
Jedinstvo UB
FK Radnicki Novi Belgrad
22:00
FK Trajal Krusevac Indjija
20:30
NK Fuzinar NK Aluminij
20:00
Kuala Lumpur Sarawak United
05:00
HFX Wanderers FC Pacific FC
Buxton FC Kidderminster Harriers
Chorley FC Chester FC
Curzon Ashton FC Scarborough
Darlington Blyth Spartans
Farsley Celtic Boston United
Hereford United Leamington
AFC Fylde Spennymoor Town
Kettering Town Kings Lynn
AFC Telford United Brackley Town
Southport FC Bradford Park Avenue
Alfreton Town Peterborough Sports
Banbury United Gloucester City
09:00
Las Vegas Lights Monterey Bay FC
06:30
Atlanta United FC II Indy Eleven
09:00
Sacramento Republic FC Phoenix Rising FC
Cerrito Reserves
Cerro Largo Reserves
20:00
Slavia Praha (nữ) Valur (nữ)
21:00
Vllaznia Shkoder (nữ)
Zhilstroy Kharkov 2 (nữ)
22:59
FC Rosengard (nữ) SK Brann (nữ)
00:00
Ajax Amsterdam (nữ) Arsenal (nữ)
00:15
St. Polten (nữ) KuPs (nữ)
01:30
Juventus (nữ) HB Koge (nữ)
01:30
Benfica (nữ)
Glasgow Rangers (nữ)
Enfield Town Horsham
Bragantino (nữ)
Taubate(nữ)
05:00
SC Corinthians Paulista (nữ)
Sao Jose (nữ)
01:00
Santos (nữ)
Sao Paulo/SP (nữ)
00:00
Bizkerre (nữ)
Alhama CF (nữ)
03:00
Universitario de Popayan Atletico FC
03:00
Deportes Quindio Atletico Huila
07:00
Deportivo Pasto Cortulua
07:00
Olmedo Riobamba Chacaritas SC
03:00
CD Independiente Juniors
Manta FC
03:00
CD Puerto Quito
CD El Nacional
07:00
Guayaquil SC
Libertad FC
Broomhill FC
Cumbernauld Colts
22:00
HIFK Ilves Tampere
22:00
Lahti Vaasa VPS
22:00
Inter Turku FC Haka
22:00
SJK Seinajoen KuPs
22:30
IFK Mariehamn AC Oulu
Dundela Annagh United
20:30
Mes Shahr-e Babak
Saipa
21:00
Kheybar Khorramabad Esteghlal Khozestan
21:30
Esteghlal Mollasani Arman Gohar Sirjan
01:00
Exeter City Southampton U21
Liverpool URU Wanderers FC
04:00
Union Espanola CSD Antofagasta
06:30
Nublense Huachipato
05:00
Ponte Preta Cruzeiro (MG)
07:45
Sport Club Recife PE Nautico (PE)
20:30
Galanta
MSK Puchov
Hyde F.C. Nantwich Town
Liversedge
FC United of Manchester
Marine Atherton Collieries
Marske United
South Shields
Morpeth Town Lancaster City
Radcliffe Borough Whitby Town
Ashton United Matlock Town
Warrington Rylands
Stafford Rangers
Bamber Bridge Warrington Town AFC
Belper Town
Stalybridge Celtic
Gainsborough Trinity Guiseley
Banfield Godoy Cruz Antonio Tomba
02:00
Independiente Talleres Cordoba
05:00
Patronato Parana River Plate
08:00
Boca Juniors Quilmes
00:00
Carl Zeiss Jena Energie Cottbus
01:00
Havelse TuS Blau-Weiss Lohne
02:00
Royal Pari FC Always Ready
21:00
Al-Jalil
El Alia
01:15
Academia Deportiva Cantolao FC Carlos Stein
03:30
Sport Huancayo Deportivo Municipal
07:00
Carlos Manucci Inti Gas Deportes
20:00
Montespaccato
Ssd Group Citta Di Castello
20:00
Nardo
ASD Molfetta
20:00
Ligorna
Fossano Calcio
20:00
US Pianese Sangiovannese
20:00
FB Brindisi 1912 Casarano
20:00
ACD Campodarsego AC Mestre
20:00
A.S.D. Bra Asti
20:00
Nocerina USD Lavello
20:00
As Casale Calcio Borgosesia
20:00
Ravenna ASD Fanfulla
20:00
ASD Cartigliano
AC Este
20:00
Real Forte Querceta
Correggese Calcio
20:00
Virtus Ciserano Bergamo
Ponte San Pietro
20:00
Montebelluna
Luparense FC
20:00
Sammaurese Carpi
20:00
Alma Juventus Fano Trastevere Calcio
20:00
Desenzano Calvina
US Breno
20:00
FC Matese
Tolentino
20:00
Franciacorta
US Folgore Caratese
23:30
Sambenedettese San Nicolo
14:00
Kunshan FC Heilongjiang Lava Spring
14:30
Qingdao Zhongneng Beijing BeiKong
14:30
Zibo Cuju F.C. Shanxi Chang An Athletic FC
03:00
Jocoro FC Luis Angel Firpo
22:30
Primeiro de Agosto Cuando Cubango
16:15
Costa Del Este
Tauro FC
18:00
Plaza Amador
CD Arabe Unido
22:59
Tromsdalen Bryne
Rushden Diamonds Coalville
Basford Utd Stourbridge
Hednesford Town Bromsgrove Sporting FC
Ilkeston Town Stratford Town
Leiston FC Bedford Town
Mickleover Sports Tamworth
Nuneaton Borough Alvechurch
Royston Town Barwell
03:00
Atletico Atlanta Chaco For Ever
05:00
Libertad General Caballero
15:15
Benesov Viktoria Zizkov
Hendon Chesham United
Merthyr Town Winchester City
Metropolitan Police Hartley Wintney
North Leigh
Hayes Yeading United
Plymouth Parkway
Salisbury FC
Weston Super Mare Swindon Supermarine
Yate Town Truro City
Dorchester Town Tiverton Town
Caernarfon Connahs Quay Nomads FC
Haverfordwest County UWIC Inter Cardiff
Pen-y-Bont FC Pontypridd
Newtown AFC Bala Town F.C.
01:45
Flint Town The New Saints
Aberystwyth Town Airbus UK Broughton
03:00
AD Grecia Herediano
06:00
Santos De Guapiles Perez Zeledon
08:00
Puntarenas Guadalupe FC
09:00
Deportivo Saprissa AD Guanacasteca
CA Estudiantes Caseros (nữ)
River Plate (nữ)
Braintree Town St Albans City
Welling United Dover Athletic
Cheshunt Dulwich Hamlet
Weymouth Havant Waterlooville
Chippenham Town Slough Town
Concord Rangers Worthing
Dartford Eastbourne Borough
Hemel Hempstead Town Tonbridge Angels
Hungerford Town Hampton Richmond Borough
Oxford City Ebbsfleet United
Taunton Town Bath City
Farnborough Town Chelmsford City